Top Game Mới “ONLINE MOBILE” Miễn Phí Thích Là Tải Chơi Liền 2021 | Android – IOS

47
4

-Xem thêm mobile game mới tại đây nhé: https://bit.ly/3jRCPEY ——————————- ——– #Topgame là kênh youtube về game a dạng, đa nền tảng tại Việt Nam. Tuyển tập các web game mới, game hot, game hay và game mobile hay nhất các năm. Với nhiều thể loại phong phú như chiến thuật game, nhập vai game, giải trí game, vv .. các hoạt động diễn ra thường xuyên đáp ứng nhanh nhất nhu cầu. của Game Hướng đến cộng đồng Game Thủ đông đảo nhất Việt Nam hiện nay. ————————————————– – 00:00 Intro Nha 01:02 December https: //gamein.wiki/game/undecember/ 02:12 Racing Master https://gamein.wiki/game/racing-master/ 03:18 Final Front: Enobetta https : //gamein.wiki/game/final-front- enobetta / 04:25 Go BIG! Feat. Godzilla vs Kong https://gamein.wiki/game/go-big-feat-godzilla-vs-kong/ 05:14 Dark Nemesis: Infinite Quest https://gamein.wiki/game/dark-nemesis-infinite-quest / 06:23 Battle Elites https://gamein.wiki/game/battle-elites-fps-shooter/ 07:28 Protectors: Shooter Legends https://gamein.wiki/game/protectors-shooter-legends/ 08:37 Dream of the Three Kingdoms Mobile https://gamein.wiki/game/dream-of-the-three-kingdoms-mobile/ 09:46 Soul Land: Advent of the Gods https://gamein.wiki/game/soul- terre -avent-of-the-gods / ————————————— Video liên quan: -Game mobile hay: http://bit.ly/2zLozYH -Game PC & Console hay: http://bit.ly/2zMZnAZ -Game offline mobile: http://bit.ly/2zEmopD -Game PC miễn phí cấu hình thấp: http://bit.ly/2y1fo9k -Video công nghệ: http://bit.ly/2z4qBG5 ——————— – —————– Bấm Đăng Ký Kênh Topgame: ► https://www.youtube.com/channel/UCeWim4RqieNi3iMvGpxqw-w?sub_confirmation=1 Bấm Đăng Ký Kênh Gamerank: ► https://www.youtube.com/ ch annel / UCKR1zz_b9dW2F-Y1mBYfymA? sub_confirmation = 1 Bấm Like Fanpage: ► https://www.facebook.com/Topgamechannel/ Tham gia Topgame Group ► https://www.facebook.com/groups/TopgameTV/ Tin tức game hà ngày ► https://www.youtube.com/channel/UCeWim4RqieNi3iMvGpxqw-w/community?disable_polymer=1 ————————— ————— Nhớ Like Share & Subscribe Để Ủng Hộ Kênh Nhé! ——————————————- If a video appears on our channel and violates your copyright, please email us at “topgametv09@gmail.com” and we will promptly remove the embedded video #gameonline #onlinemobile #onlinefree.

source

47 COMMENTS

  1. B ơi b cho mình hỏi b biết game nào cũng bắn súng giống kiểu game protectors có các nhân vật khác nhau nhưng ít nhân vật hơn tầm 6,7 con gì đấy mình nhớ mỗi 1 con là gunslinger, 1 con hồi máu đc cho đồng đội mỗi con có mặc định 1 loại súng duy nhất và chỉ bắn nhau và có 1 skill duy nhất có chế độ kiểu như cướp cờ chiến trụ hoặc bắn 5v5 hồi sinh các thứ bên nào đạt 30 mạng trước thì win game đấy đồ họa bình thường nhân vật hình dáng giống với các con lính trong clash of clans. Game này ra hơn 7-8 năm trước rồi dạo này mình muốn chơi lại mà mãi k nhớ được tên b giúp mình được không. Tại cũng lâu rồi nên mình nhớ k được chi tiết lắm mong b thông cảm

  2. Mong đc top game làm vid về mấy game siêu đồ hoạ, cấu hình hoặc mấy game cốt truyện có chiều sâu đi theo kiểu chiến dịch ạ :(( plsssss

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here